Differential pressure flowmeter-Hướng dẫn lắp đặt đồng hồ đo lưu lượng bằng phương pháp chênh áp

0
333

Differential pressure flowmeter-Hướng dẫn lắp đặt đồng hồ đo lưu lượng bằng phương pháp chênh áp

Trên đây là một số hình ảnh thực tế về lắp đặt cũng như thiết lập cơ bản một đồng hồ đo lưu lượng nói chung cũng như đồng hồ đo lưu lượng của Aplisens – Ba Lan nói riêng.http://www.ino.com.vn/vn/product/detail/alisens-smart-pressure–differential-pressure-transmitter-for-low-ranges-(model:apr-2000galw)-1136.html Xem thêm để hiểu hơn về cách sử dụng cũng như cấu tạo của đồng hồ đo lưu lượng và transmiter áp suất.
Công ty TNHH giải pháp và công nghệ đo lường INO chuyên tư vấn và cung cấp thiết bị đo lường xin giới thiệu một vài sản phẩm đo áp suất cũng như lưu lượng của Aplisens – Ba Lan mà INO đang là đại diện tại Việt Nam:
http://www.ino.com.vn/vn/product/detail/aplisens-electromagnetic-flowmeter-(-mode:-pem-1000)-1163.html
APLISENS-Electromagnetic flowmeter ( Model: PEM 1000)
http://www.ino.com.vn/vn/product/detail/aplisens-electromagnetic-flowmeter-(-mode:-pem-1000)-1163.html

APLISENS-Hydrostatic level probes ( Model: SGE-25.Smart and SGE-25S.Smart )
http://www.ino.com.vn/vn/product/detail/alisens-hydrostatic-level-probes-(-mode:-sge-25-smart-and-sge-25s-smart-)-1147.html

APLISENS-Gauge (Model: Ms-100 with diaphragm seal)
http://www.ino.com.vn/vn/product/detail/alisens-gauge-(model:-ms-100-with-diaphragm-seal)-1142.html

APLISENS-Hydrostatic level probes ( Model: SGE-25S )
http://www.ino.com.vn/vn/product/detail/alisens-hydrostatic-level-probes-(-mode:-sge-25s-)-1146.html

APLISENS-Pressure /Differential pressure transmitter for low ranges (Model:PRE-50G)
http://www.ino.com.vn/vn/product/detail/alisens-pressure–differential-pressure-transmitter-for-low-ranges-(model:pre-50g)-1138.html

APLISENS-Smart pressure /Differential pressure transmitter for low ranges (Model:APR-2000GALW)
http://www.ino.com.vn/vn/product/detail/alisens-smart-pressure–differential-pressure-transmitter-for-low-ranges-(model:apr-2000galw)-1136.html

APLISENS-Smart differential pressure transmitter with direct diaphragm seals (Model: APRE-2000PD)
http://www.ino.com.vn/vn/product/detail/alisens-differential-pressure-transmitter-with-direct-diaphragm-seals-(model:-apre-2000pd)-1131.html

APLISENS-Smart pressure transmmitter (Model:APC-2000ALW)
http://www.ino.com.vn/vn/product/detail/alisens-electromagnetic-flowmeter-(model:pem1000)-1123.html

APLISENS-Smart differential pressure transmitter with two diaphragm seals (Model:APR-2200ALW or APRE-2200)
http://www.ino.com.vn/vn/product/detail/alisens-differential-pressure-transmitter-with-two-diaphragm-seals-(model:apr-2200alw-or-apre-2200)-1129.html

Và rất nhiều sản phẩm khác tại:
http://www.ino.com.vn/vn/product.html

Các transmiter áp suất khác có thể bạn cũng quan tâm:
Ashcroft T27M0215E0150#G
Ashcroft 452279SSH04L025/10K
Ashcroft 452279SSH04L025/20K
Ashcroft 452279SSH04L025/2K
Ashcroft 452279SSH04L025/3K
Ashcroft 452279SSH04L025/5K
Computer Instruments Corp. 5525-0-1-“H2OD
Foxboro 821AL-IS1SH2
Foxboro 821GH-ISCH2
Foxboro 821GH-ISSM2
Foxboro 821GM-IS1SH2
Foxboro IGP20-T22E21F
Furness Controls FCO332-2W
Honeywell STD110-E1A-00000-MB
Modus Instruments, Inc. T20-03005
Modus Instruments, Inc. T20-08EDXB-15-024
Noshok 200-15000-2-2-2-7
Noshok 200-15000-2-5-2-7
Noshok 615-15000-1-3-6-1
Noshok 615-15000-1-3-6-1-ORF
Omega PX605
Rosemount 1151DP6E22B2E6
Rosemount 3051
Rosemount 3051CG5A22A1AB4E5L4M5Q4T1
Rosemount 3051CG5A22A1AE5
Sensotec 440/7229-05-01
Sensotec 440/7230-02-06
Sensotec 440/A036-13-01
Wika 1 Bar
Wika 250 Bar
Wika 8341864
Wika 8347242
Wika 8387056
Wika 8642850
Wika 9095357
Wika 9800379
Wika 9800409
Wika 9800425
Yokogawa 31F-SMS4
Please visit INO YouTube Channel for more Video https://www.youtube.com/inomeasure